อยากได้ปืนรุ่นไหนบ้างอีกบ้างครับ ช่วยกันแสดงความคิดเห็นครับ

ติดตามข่าวสารอาวุธปืนสวัสดิการที่นี่

Moderator: ครูตุ้ย รักในหลวง

eccapong

Re: อยากได้ปืนรุ่นไหนบ้างอีกบ้างครับ ช่วยกันแสดงความคิดเห็นครับ

โพสต์ โดย eccapong »

RedDragon เขียน:
อังคาร มิ.ย. 30, 2020 11:31 am
BUL ARMORY SAS II AIR ครับ
รูปภาพ

รูปภาพ
BUL ARMORY SAS II AIR ด้ามก็สวยมากๆๆๆ สวยงาม ปรานีต...มากครับ
ดูหล่อมากครับ เท่..ระเบิด งาม ปรานีต ...ดู ชาติ ตระกูล ดีครับ ไม่มีที่ติ

ไกปืน ,ปุ่มปลดแม๊ก ,ลำกล้องเคลือบ ,บ่อแม๊ก และห้ามไกทำได้สวยงามมากๆครับมีเอกลักษณ์

ผมเคยสอบถามและคุยร้านกับตัวแทนจำหน่าย BUL เรื่อง BUL ARMORY SAS II AIR และรุ่นอื่นๆที่เจาะ สไลด์ เป็นรูโปร่งดีไหม
ร้านกับตัวแทนจำหน่าย BUL (ร้านปืน มิตรภาพ) รุ่นอื่นๆที่เจาะ สไลด์ เป็นรูโปร่ง ... จะเปราะและแตกง่ายถ้ายิงมากๆ ...จุดอ่อน รุ่นที่เจาะสไลด์ครับ

นสวัสดิการกรมการปกครอง ... ผมรับมา BUL ARMORY SAS II STANDARD 2011 ... 9mm. แม๊ก 3ตัว

รูปภาพ

รูปภาพ

[/quote]

Ruger 57 ปืนตัวนี้ ... ไม่ธรรมดาจริงๆ :o :o แต่กระสุนจะหายากไปไหมครับ สำหรับบ้านเรา
ราคาประมาณ 700 US dallar .... :D :D เรื่องกระสุน จะทำให้หาคนซื้อปืนยากซิครับ :D :D

ถ้ามีในสวัสดิการได้ จะยิ่งน่าสนใจมากๆครับ :D :D จอง 1 ครับ ปกติชอบ .22magnum
นึกอยากมีร้านปืน เป็นของตัวเอง :D :o

คนเล่นปืนมากนาน แฟนพันธ์แท้ คอปืน... จะน่าสนใจมากครับ :D :o

รูปภาพ
[/quote]

ขอตามด้วยอีกคนครับ อำนาจสังหาร และจำนวนกระสุน เกินตัวสำหรับ
ปืนสั้นกึ่งออโต เลยครับ มีกระบอกเดียวจบ

ผมยอมขายปืนสั้นทุกกระบอกที่มี เพืื่อปืนกระบอนี้ เลยครับ. :)
[/quote]

ด้วยความยินดีครับ

Ruger 57 กระสุนขนาดเล็ก... แต่อานุภาพไม่ธรรมดา จุได้ 20+1 ครับ
ยิงในปืนสั้น Ruger57 ความเร็วกระสุนสูงมากๆ

SHOT Show 2020: Introducing the Ruger-57 Pistol เพิ่งมาแนะนำตัวครั้งแรก ต้นปีนี้ครับ

9mm vs .357 Sig vs 10mm vs 5.7x28mm vs Ballistic Gel

คลิก
https://youtu.be/sMUEEnXw5pI

ตอบกลับโพส