ถอดตัวล็อคกระโจมมือเรมิงตันไม่ออก

ชุมชนคนรักปืนลูกซอง จะเฝ้าบ้าน แข่งขัน มาทางนี้
ตอบกลับโพส
suchatpch

ถอดตัวล็อคกระโจมมือเรมิงตันไม่ออก

โพสต์ โดย suchatpch »

ท่านสมาชิกเจอปัญหาถอกระโจมมือเรมิงตัน 870 ไม่ออกเปล่าครับ ผมถอดเป็นวันแล้วไม่ออกเลยตัวล็อกทำไมแน่นเหลือเกิน ตัวถอดกระโจมมือที่แถมมากับแม็กพูล
ที่เป็นพลาสติกใช้หมุนจนเขี้ยวจะหลุดด้วนหมดแล้วก็ยังไม่ออก ช่วยแนะนำหน่อยครับเจ็บมือหมดแล้ว มันหมุนมาแน่นอะไรนักหนาครับ

babigun

Re: ถอดตัวล็อคกระโจมมือเรมิงตันไม่ออก

โพสต์ โดย babigun »

ดูโพสต์ สมช.ใหม่ นะครับ

suchatpch

Re: ถอดตัวล็อคกระโจมมือเรมิงตันไม่ออก

สั่งซื้อแล้วครับ เสียเงินอีกจนได้

suchatpch

ปะแจที่่ซื้อมาใหม่ก็ขันไม่ออก ให้คนที่กล้ามข้อมือแข็งๆ ก็ไม่ออก สุดท้ายไปพึ่งร้านมอเตอร์ไซด์ ให้แท่นจับปากกางานขันเข้าช่วยครับ

ตอบกลับโพส