รบกวนช่วยหา SMG สวัสดิการซักนิดครับ

ตอบกลับโพส
tony climax

รบกวนช่วยหา SMG สวัสดิการซักนิดครับ

โพสต์ โดย tony climax »

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำเปรียบเทียบ SMG ที่มีขายในไทยเรา(สวัสดิการ)ซักนิดครับ
1.ราคาไม่สูงมาก หรือสูงเกินรุ่นอื่นๆจนเกินเหตุผล อุปกรณ์มาครบเช่นพวกพานท้าย หรือมาแบบไม่มีพานท้ายแต่สามารถหาซื้อพานท้ายได้ในราคาไม่แพงมาก
2.ความคุ้มค่าในการใช้งาน(แบบยิงเล่นสนามเล็กๆน้อยๆและเฝ้าบ้าน)
3.อนาคตการขายต่อหรือการซ่อมแซมอะไหล่มีขายแบบหาไม่ยาก
4.ของแต่งเล็กๆน้อยๆพอมีให้แต่งราคาไม่แพงมาก
ขอบพระคุณพี่ๆน้องๆมากๆครับ

Sombat1234

Re: รบกวนช่วยหา SMG สวัสดิการซักนิดครับ

โพสต์ โดย Sombat1234 »

เท่าที่ผ่านตาและถ้าผมจำไม่ผิดเคนเห็น SMG สวัสดิการ 2 ยี่ห้อ คือ CMMG Banshee และ CZ Scorpion EVO 3 ประมาณนี้ครับ ผมเป็นประชาชนคนธรรมดาไม่มีสิทธิใช้สวัสดิการ แต่เลือก CMMG เพราะของแต่งเยอะ บางอย่างเช่นพานท้ายใช้ของ BB Gun ได้อีกต่างหาก อะไหล่น่าจะหาง่ายกว่า CZ Scorpionครับ และชอบรูปทรงของ CMMG ครับ แต่ทั้งนี้แล้วแต่คนชอบครับ
:ugeek: :ugeek:

ตอบกลับโพส