กระสุนปืน .22

(1/3) > >>

SOMMINE:
รบกวนถามตอนนี้ราคากระสุนปืน .22 ที่ใช้กับปืนยาว(ลูกกด)ราคาเท่าไรแล้วครับมือใหม่ครับอยากได้ .22 ยาวสักกระบอกครับอยู่ต่างจังหวัดไม่รู้ราคาครับขอบคุณครับ :<> :<>

หนุ่ม:
ลูกกรดหรือ .22 ผมซื้อที่ ทอ. กล่องละ 50 นัด 200 บาทครับ
ศรภ. รามอินทรา 150 บาทครับ แต่ต้องเป็นสมาชิกนะครับ

vigo08@ryc:
อ้างจาก: SOMMINE ที่  04,11, 2008, 19:54:43

รบกวนถามตอนนี้ราคากระสุนปืน .22 ที่ใช้กับปืนยาว(ลูกกด)ราคาเท่าไรแล้วครับมือใหม่ครับอยากได้ .22 ยาวสักกระบอกครับอยู่ต่างจังหวัดไม่รู้ราคาครับขอบคุณครับ :<> :<>

ลูกอาร์มสกอ กล่องละ 50 นัด ราคาหัวตะกั่ว 170 บาท   หัวทองแดง  200 บาท  ร้านแถวหลังวังครับ

fgfgfg:
นัดละสามบาท

SOMMINE:
ขอบคุณครับ .22lr กับ .22ลูกกดใช่ตัวเดี่ยวกันหรือเปล่าครับพอดีเมื่อวานไปช้อมยิงที่สนามยิงปืนที่แถวๆบางละมุงถามเด็กสนามราคาลูก .22กล่องละเท่าไรครับ เด็กบอก .22lr กล่องละ 350 บาทครับ ผมเลยสงสัยว่าถ้าเป็นลูกกดทำไมราคาแพงจังที่นี่กะว่าจะลองเล่น.22ดูบ้างครับลูกถูกหน่อยครับช่วยตอบให้หายสงสัยทีครับพี่ๆสมชครับ :<> :<> :<>

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป