ใบรับรองความประพฤติ

(1/3) > >>

petas:
สวัสดี พี่ ป้า น้า อา ทุกท่านครับ ผมเป็นน้องใหม่อยากมีปืนครับ ก็ได้มาศึกษาหาความรู้ในเวปแห่งนี้มาระยะหนึ่งแล้ว เลยไปขอป.3ปลัดท่านถามหาใบรับรองความประพฤติจากกำนัน ผู้ใหญ่บ้านนะครับ ผมไม่ทราบว่าแบบฟร์อมมันเป็นยังไงท่านใดมีหรือรู้จักช่วยผมด้วยครับ คืออำเภออยู่หลังเขานะครับ :<> :<> :<>

jackkajee:
ลองเข้าเว็บกรมการปกครองดูครับ หาในเส็บนี้น่าจะมีลิ้งครับผมเคยเจอ

คนติดอ่าง:
ของผมใบรับรองรับจากมือปลัดเองเลยครับ เอาไปให้ท่านกำนันเซ็นชื่อครับ รายละเอียดเรากรอกเอง แล้วก็สำเนาบัตรข้าราชการของท่านกำนันครับ ให้ท่านรับรองสำเนาด้วยครับ   :ds

boy_10:
ผมพาผู้ใหญ่บ้านไปด้วยกันเลยครับ ตอนไปขอใบป.3 :e

Nu_TaE_Za:
อ้างจาก: yod21 ที่  07,07, 2009, 13:03:25

ผมพาผู้ใหญ่บ้านไปด้วยกันเลยครับ ตอนไปขอใบป.3 :e

ง่ายสุด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป