ร้านปืนอำพล เป็นไงบ้างครับ

<< < (2/5) > >>

Anuchart:
อ้างจาก: Joe_76 ที่  09,04, 2009, 12:37:53

ผมว่าถ้าร้านไหนดี ก็สนับสนุนกันดีกว่าครับ เพื่อจะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆด้วย เพราะหลายท่านก็เป็นมือใหม่ และอีกหลายท่านก็มีประสบการณ์ในเรื่องปืนมาเยอะ จะได้ช่วยกันบอกต่อครับ หรือใครมีประสบการณ์ตรงที่ดีและไม่ดีก็สามารถมาแชร์กันได้ ทั้งนี้ทั้งนั้นก็เพื่อทุกๆท่านที่ผ่านเข้ามาอ่านน่ะครับ

ปล ส่วนถ้าร้านไหนไม่ดี(ขายแพงเกิน หรือ การบริการ เป็นต้น) พวกเราก็น่าจะช่วยกันบอกต่อๆกันไปนะครับ(แต่ห้ามใส่ร้ายป้ายสีกันเพื่อผลประโยชน์ทางธุรกิจนะครับ)
หรือท่านอื่นว่าไงครับ

มาตราฐานคนเราไม่เท่ากันครับ

คำว่าดีของแต่ละท่านก็ไม่เท่ากัน

เอาเป็นว่าเล่าสู่กันฟังดีกว่าครับ

เพราะอาจมีการใส่ร้าย หรือ ชมเชย จนเกินจริง

Joe_76:
ก็จริงครับ เอาเป็นว่าฟังหูไว้หูละกันนะครับ สำหรับผม พอดีไม่เคยซื้อปืนจากร้านปืนอำพลน่ะครับ เลยกังวลนิดๆครับ เลยอยากให้ท่านอื่นที่เคยมีประสบการณ์มาเล่าสู่กันฟังก็เท่านั้นเองครับ ไม่ได้มีเจตนาแอบแฝงครับ
 :<>

เอ็คส์:
อ้างจาก: Anuchart ที่  09,04, 2009, 12:45:58

มาตราฐานคนเราไม่เท่ากันครับ

คำว่าดีของแต่ละท่านก็ไม่เท่ากัน

เอาเป็นว่าเล่าสู่กันฟังดีกว่าครับ

เพราะอาจมีการใส่ร้าย หรือ ชมเชย จนเกินจริง

ตามนี้ครับ

อ้างจาก: Joe_76 ที่  09,04, 2009, 12:47:13

ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ อิอิ  :<>

:ss :ss :ss :ss :ss :ss

ขอบคุณครับ :<> :<>

ฅนเมืองชลรักในหลวง:
ซื้อปืน ใหม่ ผมดูที่ราคาอย่างเดียว   ถ้าถูกกว่าร้านอื่นมาก    ซื้อโลด :e

ซุปเปอร์แมน:
 :e ท่านเจ้าของกระทู้ถ้าท่านได้มีโอกาศไปซื้อ ก็นำประสพการณ์จากร้าน อำพล มาเล่าสู่กันฟังบ้างน๊ะครับ :ss

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว