ที่ว่าการอำเภอบางละมุง

(1/3) > >>

KopChai[SSC](รักในหลวง):
พี่ๆน้องๆที่อยู่พัทยา ใครพอจะบอกผมหน่อยครับ ที่ว่าการอยู่ประมาณไหน อยู่ใกล้อะไรครับ
ถ้าแถวพัทยาผมรู้จักแต่ outlet ครับ พาครอบครัวไปซื้อของบ่อย
พอดีกลางเดือนจะไปตัดโอนปืน สักกระบอกครับ แล้วอำเภอนี้น่ารักไหมครับ :ss
ขอบคุณครับ
 :<> :<> :<>

Woody:
อยู่ใกล้ๆ โรงพักบางละมุง นาเกลือครับ สำหรับ เจ้าหน้าที่ก็น่ารัก อยากทราบรายละเอียด PM คุยกัน

quick:
มาจากทางกรุงเทพนะครับ   ให้มองหาป้ายมุมอร่อยก่อนที่จะถึงแยกไฟแดงนาเกลือ  (พูดง่ายๆก่อนเข้าตัวเมืองนะครับ)

เจอป้ายมุมอร่อย  ให้กลับรถตามที่ป้ายบอกครับ   แล้วชิดซ้าย  จะมีป้ายทางเข้าสถานีตำรวจบางละมุงครับ

ขับเข้าไปเลยครับ  เลยสถานีตำรวจไป  จะเป็นอาคารราชการสังเกตุง่ายๆ ครับ

งานทะเบียนอาวุธปืน  อยู่ชั้น 2 ครับ

เจ้าหน้าที่ใจดีครับ  แต่งานจะเยอะซะหน่อย    ผมเคยเป็นธุระตัดโอนให้เพื่อน  ใช้เวลาเกือบอาทิตย์นึงนะครับ

ยังไงผมว่าเตรียมซองใส่จดหมายจ่าหน้าถึงตัวท่านเอง  แล้วขอให้เจ้าหน้าที่ส่งใบตัดโอนให้ทางไปรษณีย์จะสะดวกกว่านะครับ

เพราะ ป.4 ผมนับแต่เอาใบตัดโอนไปส่ง สองเดือนนิดหน่อยแล้ว  ยังไม่ออกเลยครับ   งานเค้าเยอะจริงๆ  :'

KopChai[SSC](รักในหลวง):
ว่าแต่ ถ้าขับรถไปจากกรุงเทพนี้ ถึง outlet หรือยังครับ??? :II :<>

quick:
ถ้าเป็น outlet ของ flynow เลยมาไม่ไกลซักเท่าไหร่นะครับ

แต่ถ้าเป็น outlet mall ที่ตรงเลยพัทยาใต้  นี่ที่ว่าการอำเภอบางละมุงถึงก่อนเยอะเลยนะครับ   :e

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป