การล้างปืน

<< < (8/11) > >>

บิ๊กเจ (OPA):
พยายามล้างทุกครั้งที่ยิงครับ  :OO

ลิ้นช้าง:
อ้างถึง

น้าผมบอกว่าอย่าให้สปริงแม็กโดนน้ำมัน เดี๋ยวมันจะยืดเหมือนโซ่จักรยาน จริงอ๊ะป่าวครับ 

ผมปั่นจักรยานอยู่ด้วย  ยังไงก็ต้องหล่อลื่นครับ  ถ้าไม่หยอดน้ำมัน ก็ต้อง Wax หล่ะครับ  รับรองว่าไม่ยืดหรอกครับ (ทั้งโซ่ ทั้งสปริง)

☆เสือตอ แม็กนั่ม☆:
สปิงแมกผมล้างเฉพาะใช้ลูกซ้อมครับ

thedoctor:
 :<>...กระจ่างแจ้ง แต๊งกิ้ว ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุน......... :e

kengjung:
ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับมีประโยชน์จริงๆและช่วยสอนวิธีถอดประกอบ .45โคล์ท ยูเอส ฯด้วยครับพอดีเพิ่งได้รับต่อมาจากพ่อนะครับถ้ามีรูปภาพประกอบด้วยยิ่งดีเลยครับคิดว่าเอาบุญขอบคุณล่วงหน้าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว