แบบฟอร์มของใบโอนลอย

(1/2) > >>

BUL-M5:
 :<> :<> พี่ๆช่วยหน่อยครับ คือผมอยากได้แบบฟอร์มของใบโอนลอยของอาวุธปืนโดยเฉพาะ
                ใครพอจะมีช่วยโพสท์ให้หน่อยนะครับ ผมว่าหลายๆคนก็อยากได้เหมือนกัน
                เมื่อก่อนเคยได้แล้วจากเว็ปนี้เหมือนกันครับ แต่ดันทำหายอะ  ;( ;(

Tik362:
จะได้หรือครับ เวปเราไม่สนับสนุนการโอนลอยนะครับ

.。.C╠╣ⓔ t.。.ぷ:
โดยเฉพาะคงไม่มีครับการโอนลอยอาวุธปืนเป็นเรื่องผิดกฎหมาย
แต่สัญญาซื้อขายที่ร่างขึ้นมาใช้เองคงพอแทนกันได้ รึเปล่า (เพื่อความสบายใจ คงไม่มีผลอะไรในทางกฎหมาย)

S&Wโมเดล 686.38+p+:
อ้างจาก: ♀Chet♀ ที่  25,02, 2009, 21:09:25

โดยเฉพาะคงไม่มีครับการโอนลอยอาวุธปืนเป็นเรื่องผิดกฎหมาย
แต่สัญญาซื้อขายที่ร่างขึ้นมาใช้เองคงพอแทนกันได้ รึเปล่า (เพื่อความสบายใจ คงไม่มีผลอะไรในทางกฎหมาย)

ตามที่พี่เชฐบอกครับ

เอ็คส์:
เรื่องโอนลอย อย่าคิดทำเลยครับ พอโดนงานเข้าแล้วจะรู้สึกครับ  ขอบคุณครับ :<> :<>

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป