สถานที่และวิธีการรับปืนสวัสดิการกรมการปกครอง

(1/4) > >>

niyom:
ผมขอถามว่าการรับปืนที่ร้านสวัสดิการกรมการปกครอง ซึ่งผู้ใหญ่บ้านเป็นคนผ่อนชำระจนครบแล้ว
(อำเภอกาญจนดิษฐ์ จังหวัดสุราษฎร์ธานี)และมอบให้ผมเป็นคนรับแทนโดยมอบหลักฐานต่างๆ ครบถ้วน
ผมไม่แน่ใจว่าไปรับที่ไหนครับ ไปรับที่ร้านสวัสดิการกรมการปกครอง อยู่ในกรมการปกครองหรือเปล่าครับ
(สั่งซื้อ ปื่น .38 สมิธ)มีเบอร์ติดต่อไหมครับ 
ขอความอนุเคราะห์ผู้รู้แจ้งให้ทราบด้วยครับจักขอบพระคุณมากครับ

GuNN™:
ลองดูในนี้ครับ มีวิธีการอย่างละเอียด
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=14578.0

มนต์เมืองเหนือ:
ปืน .38 สมิธ ไม่แน่ใจว่า ตอนนี้ยังมีเหลือหรือเปล่า ควรโทรเช็คก่อนให้ดี เดี๋ยวเสียเที่ยวเปล่าๆ ครับ

niyom:
ขอขอบพระคุณครับที่ตอบในหลักการ  แต่จุดประสงค์ของผมคือไปรับปืนที่ไหนครับ ไปรับที่ร้านสวัสดิการกรมการปกครอง อยู่ในกรมการปกครองหรือเปล่าครับมีเบอร์ติดต่อไหมครับ[/u] 
เงินจ่ายไปเรียบร้อยแล้วหลักฐานครบแล้วครับ ที่อยากได้มากที่สุดคือเบอร์ที่ติดต่อกับร้านสวัสดิการกรมการปกครองครับ

มนต์เมืองเหนือ:
รับที่ สำนักอำนวยการกองอาสารักษาดินแดน ถนนพหลโยธิน แขวงสามเสนใน เขตพญาไท กรุงเทพ 10400  ..แถวๆสะพานควาย อยู่ติด ตำรวจตระเวณชายแดน  สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ โทร. 02-2781008 ต่อ 331-334  ครับ   :dfs :dfs

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป