++++++++"ผิวปืนมีปัญหายินดีให้คำปรึกษาครับ"++++++++

<< < (71/160) > >>

mumu4422:
ฝีมือดีครับพี่ก้อง  :> :> :>

Kong.45SAA:
ภาพตัวอย่าง :Sสมิธ M36-1 ชุปฮาร์ดโครมและเปิดตัวปลดโม่แบบใหม่ครับ เพิ่มเหลาด้ามเป็นแบบ ราวบัตท์ ครับผม :<>

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Kong.45SAA:
อ้างจาก: Kong.45SAA ที่  19,10, 2008, 19:50:54

ภาพตัวอย่าง :Sสมิธ M36-1 ชุปฮาร์ดโครมและเปิดตัวปลดโม่แบบใหม่ครับ เพิ่มเหลาด้ามเป็นแบบ ราวบัตท์ ครับผม :<>

:<>

ChaiUnited:
อ้างจาก: Kong.45SAA ที่  19,10, 2008, 19:44:41

จัดไปครับ :eกับภาพตัวอย่าง สตาร์ แลนเซอร์ .22 สไลท์รมดำ เฟรมอัลลอยยิงทราบแกะตัวหนังสือใหม่ครับผม :<>

ถ้ารู้ว่าทำแล้วสวยแบบนี้  ส่งไปทำตั้งนานแล้ว :e   ตอนนี้ก็สวยซะไม่กล้าพกเลย :' :e

Kong.45SAA:
ภาพตัวอย่าง :Sโคลท์ 9 ซุปเปอร์ลำหนา รมดำแบบหลังด้านข้างมัน แกะตัวหนังสือ พร้อมใส่ด้ามยางร่องนิ้วของฮ๊อก ครับผม :<>

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว