ชมรมงานอดิเรก ยิงปืน ตกปลา.....

<< < (17/22) > >>

✿*Maxx®..❀●•♫ ♬:
อ้างจาก: หนุ่มเมืองร้อยเกิน ที่  08,09, 2010, 08:43:20

:<> :<> :<> :<> ตอนเช้าครับ  :<> :<> :<> :<>
ไม่ทราบว่าเวปใหนที่ขายเหยื่อปลอมทางเน็ตบ้างครับ เข้าไปดูหลาย ๆ เว็ปแล้ว มันไม่เหมือนเว็ปนี้
อีกอย่างบางเว็ปไม่มีการเคลื่อนไหวนานมากเลย

ผมว่าซื้อตามร้านอุปกรณ์ตกปลา ร้านใหญ่หน่อย จะมีให้เลือกมากมายครับ
อย่างเช่น ร้าน ฟิชชิ่งโก รังสิต ปทุมทิพย์รังสิต ฯลฯ  (ไม่ได้โฆษณานะครับ แต่เป็นลูกค้าอยู่)

songyos1- รักในหลวง:
 :e ผมว่าซื้อตามร้านอุปกรณ์ตกปลา ทั่วไปก็น่าจะมี เหยื่อปลอมอะไร ผมว่าก็ใช้ได้ ขอให้มีปลา ผมก็ใช้หลายๆแบบมันก็กิน ลองดูขอรับ  :>

หนุ่มเมืองร้อยเกิน:
:<> :<> :<> :<> ตอนบ่ายครับ  :<> :<> :<> :<>
อ้างจาก: ✿*Maxx®..❀●•♫ ♬ ที่  08,09, 2010, 11:10:41

ผมว่าซื้อตามร้านอุปกรณ์ตกปลา ร้านใหญ่หน่อย จะมีให้เลือกมากมายครับ
อย่างเช่น ร้าน ฟิชชิ่งโก รังสิต ปทุมทิพย์รังสิต ฯลฯ  (ไม่ได้โฆษณานะครับ แต่เป็นลูกค้าอยู่)

:<> :<> :<> :<>
อ้างจาก: songyos1- รักในหลวง ที่  08,09, 2010, 12:01:24

:e ผมว่าซื้อตามร้านอุปกรณ์ตกปลา ทั่วไปก็น่าจะมี เหยื่อปลอมอะไร ผมว่าก็ใช้ได้ ขอให้มีปลา ผมก็ใช้หลายๆแบบมันก็กิน ลองดูขอรับ  :>

ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำดี ๆ  :<> :<> :<> :<>

Prea ( JARUN):
สวัสดี....ครับ.. :<> :<> :<>  ผมชอบปืนและเริ่มสะสมปืนโครงการ :<> :<> :<> ผมตกปลาไม่เป็นครับ แต่ที่ชอบตอนนี้คือ เสาร์-อาทิตย์หยุดราชการก็ไป ทอดแห ครับ เพราะบ้านอยู่ติดทะเลที่เมืองประจวบฯ ครับ :<> :<> :<>

✿*Maxx®..❀●•♫ ♬:
อ้างจาก: Prea ( JARUN) ที่  08,09, 2010, 15:43:00

สวัสดี....ครับ.. :<> :<> :<>  ผมชอบปืนและเริ่มสะสมปืนโครงการ :<> :<> :<> ผมตกปลาไม่เป็นครับ แต่ที่ชอบตอนนี้คือ เสาร์-อาทิตย์หยุดราชการก็ไป ทอดแห ครับ เพราะบ้านอยู่ติดทะเลที่เมืองประจวบฯ ครับ :<> :<> :<>

:ss :ss :ss :ss :ss

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว