ช่วยดู ปืน ๓ กระบอก

(1/3) > >>

ปะการัง:
        ช่วยดูหน่อยครับว่า  ยี่ห้ออะไร  รุ่นไหน คุณภาพเป็นอย่างไร   :<>

.22 แม๊กนั่ม กับลูกซองเบอร์ 20

.22

kamin:
ตัวสุดท้ายอีโบ๊ะ
ตัวแรกแฝดซ้อนซาเวจ  รู้ งู ๆ ปลา ๆ ได้แค่นี้

ปะการัง:
อ้างจาก: kamin ที่  10,06, 2010, 15:08:15

ตัวสุดท้ายอีโบ๊ะ
ตัวแรกแฝดซ้อนซาเวจ  รู้ งู ๆ ปลา ๆ ได้แค่นี้

ขอบคุณครับ  ยี้ห้อซาเวจถ้าเป็น ลูกซอง ลูกกรด หรือไรเฟิล .223 คุณภาพเป็นไงบ้างครับ   :<>

สิงห์แสด กันเกรา:
ตัวที่2 น่าจะคริกโกครับ ถ้าผิดขออภัยด้วยครับ

kamin:
ก็เป็นปืนดีมีเชื่อถือได้ เฉพาะลูกซองนะครับ ขนาดอื่นนี่ไม่ทราบจริง ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป