พอดีไปค้นดูคลิบปล้นร้านทองเก่าๆ อยากถามความเห็นคลิบนี้หน่อยครับ

<< < (7/16) > >>

GORILLA COMBAT:
เราสามารถติดตั้งกระจกกันกระสุนรอบร้านทองเลยได้มั้ยครับ  มีมั้ยครับกระจกกันกระสุนบานใหญ่ๆ แล้วก็ใช้ระบบกดล็อคประตูได้จากด้านในตรงส่วนที่ยืนขายทอง

mommam.:
จัดหนักมาแบบนี้  :dfs ไม่ทันตั้งตัว ถึงแม้ว่ามีปืนอยู่ในมือพร้อมยิงก็สู้ไม่ไหวครับ มากันเยอะเกินแถมไม่พูดพล่ามทำเพลงเลยใส่อย่างเดียว  :???หมดสิทธิ์ตอบโต้ครับ :<>

J I W S U N @รักในหลวง:
ดูไปดูมาเหมือนผู้ชายเสื้อเหลืองด้านในจะมีแกล้ยงตายด้วยนะครับ  วินาทีที่40 ไม่แกล้ยงตายผมว่าตายแน่ๆ :J

GUU-MUMM:
อ้างจาก: GORILLA  COMBAT ที่  02,12, 2011, 21:05:49

เราสามารถติดตั้งกระจกกันกระสุนรอบร้านทองเลยได้มั้ยครับ  มีมั้ยครับกระจกกันกระสุนบานใหญ่ๆ แล้วก็ใช้ระบบกดล็อคประตูได้จากด้านในตรงส่วนที่ยืนขายทอง

ระบบนี้มีใช้มานานแล้วครับ   

ส่วนกระจกกันกระสุนต้นทุนคงกระอักเลือดน่ะครับ เอาง่ายๆเขตไหนความเสี่ยงสูง ติดลูกกรงหนาๆ(กันกระโดดเข้ามา) ,ประตูล๊อค ,ออดสัญญาณเตือนภัยหน้าร้าน ,ลูกซอง+.45รึ9มม. ซักกระบอก

n3113:
ขั้นตอนแรก ส่งพี่สุพจน์ พี่สุพัฒน์ ไปก่อน เป็นตัวล่อเป้า
ขั้นตอนสอง ส่งผู้ใหญ่จอร์น และพรรคพวก ไป
ขั้นที่สาม ส่งพี่ชาญ ไปประกบ
สุดท้าย น่าจะเหลือไม่เกิน 2 คน
ต้องรบกวนท่านอาจารย์ GHD

พวกเรา น่าจะไปตอนสุดท้ายนะครับ  :ss

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว