ราคาซื้อขายปืนลูกซองยาว มือสองใน Gun mark

(1/8) > >>

BOY2:
 :* ผมดูมานาน แต่ไม่ค่อยเข้าใจ ทำไมราคาขายปืน (ลูกซองยาว 5 นัด) มือสอง ถึงแพงกว่า ราคามือหนึ่งของทางร้านขายปืน เช่น ลงขาย 3x,xxx แต่ของ
ทางร้านค้า บอกของใหม่ 28500  ผมเองอยากได้ปืนลูกซองไว้เฝ้าบ้านอยู่ ถ้าให้เลือก ผมควรเลือกปืนตัวไหน  วานผู้รู้ช่วยตอบด้วย (ผมไม่มีเจตนาใดๆ กับ
เพื่อนสมาชิกที่ลงขายปืนอยู่ ถ้าตั้งคำถามไม่ถูกกาลเทศะ ต้องขออภัยด้วยครับ  :' :' )  ขอบคุณมากครับ

PeNg:
น่าจะขายพร้อมของแต่งครับ

suhaimee:
ปืน มือ2 ข้อดีคือได้ปืนเลย ป3 ตามตกลงกัน

ส่วนเรื่องราคา ผมว่าขึ้นกับการได้มาของปืนด้วยครับ

ราคาปืน + ป3   หรือ ราคาปืน+ของแต่ง

:<> :<> :<>

Pachara:
ต้องดูอุปกรณ์ส่วนควบที่มาพร้อมกับปืนด้วยครับว่ามีอะไรบ้าง ยกตัวอย่างเช่น เรฯ 870 18 นิ้ว ขายราคา 45,000 ของแถมเป็นกระโจมมือติดไฟฉายของชัวร์ไฟร์พานท้ายยืดหดของมอนเตอร์กริ๊ป  กล่อง pelican อย่างนี้ไม่แพงครับ ของแถมสามอย่างที่กล่าวไปก็ เกือบสามหมื่นแล้ว  :<>

น้าตั้มครับผม:
อ้างจาก: BOY2 ที่  31,05, 2011, 17:44:41

:* ผมดูมานาน แต่ไม่ค่อยเข้าใจ ทำไมราคาขายปืน (ลูกซองยาว 5 นัด) มือสอง ถึงแพงกว่า ราคามือหนึ่งของทางร้านขายปืน เช่น ลงขาย 3x,xxx แต่ของ
ทางร้านค้า บอกของใหม่ 28500  ผมเองอยากได้ปืนลูกซองไว้เฝ้าบ้านอยู่ ถ้าให้เลือก ผมควรเลือกปืนตัวไหน  วานผู้รู้ช่วยตอบด้วย (ผมไม่มีเจตนาใดๆ กับ
เพื่อนสมาชิกที่ลงขายปืนอยู่ ถ้าตั้งคำถามไม่ถูกกาลเทศะ ต้องขออภัยด้วยครับ  :' :' )  ขอบคุณมากครับ

ผมแนะนำให้ท่านซื้อปืนใหม่ดีกว่าครับ ส่วนของแต่งท่านค่อยซื้อแต่งตามชอบครับผม  :e

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป